Author: m***a
Date:
Review: تجنن
Màu sắc: Nâu đen
Price: 248.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Black Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Elastic Mesh Cap |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Y2K |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 260 g |
| Chiều dài | 62 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2404124288376512 |
Author: m***a
Date:
Review: تجنن
Màu sắc: Nâu đen
Author: n***8
Date:
Review: تجنن روعة تهبل باللبس مره حلوه اللّهم رحمتكَ أرجو فلا تكلني إلى نفسي طرفة عين، وأصلح لي شأني كلّه، لا إله إلّا أنت .. اللّهم طهرني من الذنوب والخطايا اللّهم نقني مِنها كما ينقى الثوب الأبيض من الدنس اللّهم طهرني بالثلج والبرد والماء البارد.
Màu sắc: Nâu đen
Author: s***e
Date:
Review: ค่าของเงิน: ยมาก แต่เส้นผมหลุดง่ายในบางสี ผมไม่หนา ค่อนข้างบางสีทองสีชมพู ง่ายต่อการสวมใส่: มาก แต่เส้นผมหลุดง่ายในบางสี ผมไม่หนา ค่อนข้างบางสีทองสีชมพู สวมใส่สบาย: วยมาก แต่เส้นผมหลุดง่ายในบางสี ผมไม่หนา ค่อนข้างบางสีทองสีชมพู ความทันสมัยทรงผม: ยมาก แต่เส้นผมหลุดง่ายในบางสี ผมไม่หนา ค่อนข้างบางสีทองสีชมพู
Màu sắc: Nâu đen
Author: s***3
Date:
Review: 😍
Màu sắc: Nâu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm